Bookmark and Share Add to Favorites

รายชื่อประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

 

ลำดับที่

ชมรมบัณฑิต  มสธ.

ชื่อ – ที่อยู่ ประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

กระบี่

  นายประพันธ์  การดี

  ๔๓ ถ.มหาราช ซ.๖

  ต.ปากน้ำ อ.เมือง จ.กระบี่ ๘๑๐๐๐

  โทร. ๐๖๒ ๓๑๔ ๘๕๕๓

กรุงเทพมหานคร

  นายวิเชียร  ชำนาญกิจ

  ๒ ซ.ประชาอุทิศ ๖๙ แยก ๔

  ถ.ประชาอุทิศ ๖๙ แขวงทุ่งครุ

  เขตทุ่งครุ กทม. ๑๐๑๔๐

  โทร. ๐ ๒๔๒๖ ๑๗๑๕, ๐๘๑ ๘๑๘ ๖๕๑๒

  อีเมล : c.vichien@hotmail.com

กาญจนบุรี

  ดร.พิเชศ รุ่งสว่าง

  ๒/๙ ซ.อินโดนีเซีย ถ.อินโดนีเซีย

  ต.ท่ามะขาม อ.เมือง

  จ.กาญจนบุรี ๗๑๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๘๕๖ ๘๖๔๔

กาฬสินธุ์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

กำแพงเพชร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

ขอนแก่น

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

จันทบุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

ฉะเชิงเทรา

  นายเด็ดดวง   แฉ่งใจ

  ๗/๖๑ ซ.๙ (อินทราสา ๒)

  ถ.ศรีโสธรตัดใหม่

  ต.หน้าเมือง อ.เมือง

  จ.ฉะเชิงเทรา ๒๔๐๐๐  

  โทร. ๐ ๓๘๕๑ ๒๑๔๐, ๐๘๙ ๗๗๐ ๒๕๙๙

  อีเมล : c.dedduang@gmail.com

ชลบุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๐

ชัยนาท

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๑

ชัยภูมิ

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๒

เชียงราย

  นายโอภาส  อารีโกเศศ

  ๖๓๗/๓ บจก.เชียงรายประตูม้วน(1994)

  ถ.สิงหไคล อ.เมือง

  จ.เชียงราย ๕๗๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๕๖๘ ๗๖๗๐

๑๓

ชุมพร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๔

เชียงใหม่

  ร้อยโทจงรักษ์  ดุมวงค์

  ๑๗  หมู่ที่ ๕ บ้านดอนชัย ต.แม่สา

  อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่  ๕๐๑๘๐

  โทร. ๐๙๐ ๘๙๓ ๑๓๔๙

๑๕

ตรัง

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๖

ตราด

  นายไพบูลย์  จุลเสวก

  ๒๔  ถ.พัฒนาการปลายคลอง

  ต.วังกระแจะ  อ.เมือง

  จ.ตราด  ๒๓๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๖๓๖ ๙๒๙๔

๑๗

ตาก

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๘

นครนายก

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๑๙

นครปฐม

  นางสาวนิตยา  สุวรรณกสิณ

  ๓๓๘/๗๘  ต.บ่อพลับ อ.เมือง

  จ.นครปฐม  ๗๓๐๐๐

  โทร. ๐๙๕ ๔๕๒ ๐๗๙๗,๐๙๘ ๘๔๘ ๖๙๔๒

  อีเมล : suwankasin@gmail.com

๒๐

นครพนม

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๑

นครราชสีมา

  นางพัชรี  วิริยะพงษ์

  ๒๗ ถ.เทศบาล ๓๕

  ต.ปากช่อง อ.ปากช่อง

  จ.นครราชสีมา  ๓๐๑๓๐

  โทร. ๐๘๙ ๘๖๕ ๔๑๖๒

  อีเมล : patcha_vp@hotmail.com

๒๒

นครศรีธรรมราช

  นายยุทธกิจ  มานะจิตต์

  ๘๕/๑ หมู่ที่ ๕

  ต.ไชยมนตรี อ.เมือง 

  จ.นครศรีธรรมราช ๘๐๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๕๓๖ ๓๕๕๘

  อีเมล : yuttakij_m@hotmail.com

๒๓

นครสวรรค์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๔

นนทบุรี

  นายนพพล  ปุรณะชัยคีรี

  ๒๑๙/๑๗๙ หมู่ที่ ๕ ซ.งามวงศ์วาน ๔๗ แยก ๖

  แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ 

  กทม. ๑๐๒๑๐

  โทร. ๐๘๑ ๖๕๕ ๖๑๕๘

  อีเมล : n-con@hotmail.com

๒๕

นราธิวาส

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๖

น่าน

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๗

บุรีรัมย์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๘

ปทุมธานี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๒๙

ประจวบคีรีขันธ์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๐

ปราจีนบุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๑

ปัตตานี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๒

พระนครศรีอยุธยา

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๓

พะเยา

  นายอภิชาติ  กันยะมี

  สำนักงานที่ดินจังหวัดพะเยา สาขาจุน

  อ.จุน จ.พะเยา ๕๖๑๕๐

  โทร. ๐๘๖ ๑๙๑ ๘๖๔๒

๓๔

พังงา

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๕

พัทลุง

  นายก้องเกียรติ  พงศาปาน

  ๑๔๕ หมู่ที่ ๘ ต.แหลมโตนด 

  อ.ควนขนุน จ.พัทลุง ๙๓๑๑๐

  โทร. ๐๘๑ ๘๙๖ ๕๔๒๗

๓๖

พิจิตร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๓๗

พิษณุโลก

  นายโชค บำรุงพงษ์

  ๑๑/๓๖  ถ.เอกาทศรถ

  อ.เมือง จ.พิษณุโลก ๖๕๐๐๐

  โทร. ๐๘๒ ๒๒๒ ๓๑๓๒

๓๘

เพชรบุรี

  นายสังเวียน  อ่อนแก้ว

  ๔๕/๒๗  หมู่ที่ ๓  บ้านณัฏฐรียา

  ต.ต้นมะม่วง  อ.เมือง

  จ.เพชรบุรี ๗๖๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๗๖๓ ๕๑๕๗

๓๙

เพชรบูรณ์

  นายธงชัย  พานิชสิติ

  ๑ ถ.ไทรงามพัฒนา

  ต.ในเมือง อ.เมือง

  จ.เพชรบูรณ์ ๖๗๐๐๐

  โทร. ๐ ๕๖๗๒ ๑๗๔๓, ๐๘๖ ๗๓๔ ๕๘๑๘

  อีเมล : thongchai18@gmail.com

๔๐

แพร่

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๑

ภูเก็ต

  นายธรรมรงค์  อินทรสุวรรณ์

  ๗๗/๕๕  หมู่ที่ ๗

  ต.วิชิต  อ.เมือง

  จ.ภูเก็ต  ๘๓๐๐๐

  โทร. ๐๖๑ ๙๔๖ ๙๗๔๑

๔๒

มหาสารคาม

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๓

มุกดาหาร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๔

แม่ฮ่องสอน

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๕

ยโสธร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๖

ยะลา

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๗

ร้อยเอ็ด

  นายประธูป    พิษณุแสง

  ๕๕ หมู่ที่  ๔ บ้านจานใต้

  ต.โพนสูง  อ.ปทุมรัตต์ 

  จ.ร้อยเอ็ด  ๔๕๑๙๐

  โทร. ๐๘๗ ๓๗๔ ๘๘๕๘

๔๘

ระนอง

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๔๙

ระยอง

  นายวิชัย  สมาธิวัฒน์

  ๕/๙  หมู่ที่ ๒ ต.น้ำคอก

  อ.เมือง จ.ระยอง ๒๑๐๐๐

  โทร. ๐๘๖ ๘๑๘ ๕๕๕๓

๕๐

ราชบุรี

  นายชูศักดิ์  นายะสุนทรกุล

  ๕๖/๑ วิทยาลัยเทคนิคโพธาราม

  หมู่ที่ ๓ ต.บ้านฆ้อง

  อ.โพธาราม จ.ราชบุรี ๗๐๑๒๐

  โทร. ๐๘๑ ๖๘๔ ๙๒๒๗

  อีเมล : chu_naya@hotmail.com

๕๑

ลพบุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๒

ลำปาง

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๓

ลำพูน

  นายไพรินทร์  บุหลัน

  ๑๒๘ หมู่ที่ ๔ ม.หนองผำ

  ต.ปากบ่อง อ.ป่าซาง

  จ.ลำพูน ๕๑๑๒๐

  โทร. ๐๘๘ ๔๐๔ ๒๙๒๖

  อีเมล : rin333@hotmail.co.th

๕๔

เลย

  นางชื่นอารมณ์  จันทร์พินิจรัตน์

  ๗๒/๕  บ้านฟากเลย                    

  ถ.เลย-นาด้วง  ต.กุดป่อง 

  อ.เมือง  จ.เลย  ๔๒๐๐๐

  โทร. ๐๘๙ ๖๒๑ ๐๖๓๑, ๐๘๘ ๕๓๒ ๔๔๔๑

๕๕

ศรีสะเกษ

  นายยงยุทธ  วิปุละ

  ๑๕๕๗ ม.ชุมชนต้นโก

  ถ.ศรีสุมังค์  ต.เมืองใต้

  อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ  ๓๓๐๐๐

  โทร.๐ ๔๕๖๑ ๔๑๔๕, ๐๙๔ ๕๑๙ ๒๘๙๘

  อีเมล : yongyut2505@gmail.com

๕๖

สกลนคร

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๗

สงขลา

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๘

สตูล

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๕๙

สมุทรปราการ

  นายสมเกียรติ  สมเกียรติสกุล

  ๑๖๐/๔ หมู่ที่ ๑๔ ซ.๔๑/๑

  ถ.กิ่งแก้ว ต.ราชาเทวะ

  อ.บางพลี

  จ.สมุทรปราการ ๑๐๕๔๐

  โทร. ๐๘๙ ๘๒๕ ๙๙๖๕

๖๐

สมุทรสงคราม

  นายมนูญ  ประสพแสง

  ๑๔๑/๒ หมู่ที่ ๗

  ต.ปลายโพงพาง อ.อัมพวา

  จ.สมุทรสงคราม ๗๕๑๑๐

  โทร. ๐๘๑ ๑๙๐ ๘๒๘๘

๖๑

สมุทรสาคร

  นายนิกร เสมเหลา

  ๒๐๐/๒๙๖ หมู่ที่ ๕ ต.พันท้ายนรสิงห์

  อ.เมือง จ.สมุทรสาคร  ๗๔๐๐๐

  โทร. ๐๙๘-๙๘๓-๘๘๔๘

๖๒

สระแก้ว

  จ.ส.อ.สรวิชญ์  วรเวก

  ๑๐๐๕  หมู่ที่ ๒  ม.ท่าเกษม 

  ซ.เทศบาล ๖  ถ.สุวรรณศร

  ต.ท่าเกษม  อ.เมือง

  จ.สระแก้ว  ๒๗๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๘๖๑ ๗๘๓๓

๖๓

สระบุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๔

สิงห์บุรี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๕

สุโขทัย

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๖

สุพรรณบุรี

  นางสาวจิรทีปต์  ทองสุข

  ๒๔๔ หมู่ที่ ๕ ต.หนองหญ้าไซ

  อ.หนองหญ้าไซ จ.สุพรรณบุรี ๗๒๒๔๐

  โทร. ๐๘๑ ๗๗๕ ๖๔๑๘

  อีเมล : koyjung22@gmail.com

๖๗

สุราษฎร์ธานี

  นายณรงค์  แต้มแก้ว

  ๑๑๒/๗๖ หมู่ที่ ๑ ต.มะขามเตี้ย

  อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี ๘๔๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๘๙๑ ๗๐๐๑

๖๘

สุรินทร์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๖๙

หนองคาย

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๐

หนองบัวลำภู

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๑

อ่างทอง

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๒

อำนาจเจริญ

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๓

อุดรธานี

  นายมณเฑียร ศรีภูธร (รักษาการแทนประธาน)

  ๒/๑ หมู่ที่ ๙  ถ.ศรีสุข

  ต.หมากแข้ง อ.เมือง 

  จ.อุดรธานี  ๔๑๐๐๐

  โทร. ๐๘๑ ๖๗๗ ๕๑๓๙, ๐๘๔ ๔๘๓ ๒๔๑๙

๗๔

อุตรดิตถ์

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๕

อุทัยธานี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

๗๖

อุบลราชธานี

  รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

 

บทความอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน