Bookmark and Share Add to Favorites

สมาชิกเข้าสู่ระบบ

User Name:
Password:
จำการล็อกอินของฉันไว้
ลืมรหัสผ่าน | สมัครสมาชิก
ใสอีเมล์ที่ลงทะเบียนไว้กับเรา

รายชื่อประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

ลำดับที่

ชมรมบัณฑิต  มสธ.

ชื่อ – ที่อยู่ ประธานชมรมบัณฑิต มสธ.

เริ่มวาระ

หมดวาระ

1

กระบี่

ดร.พิชญ์สินี  ขาวล้วน
39,41 โรงเรียนด็อกเตอร์หนึ่งอินเตอร์แคร์ กระบี่
ถ.มหาราช  ซ.4
ต.ปากน้ำ  อ.เมือง
จ.กระบี่  81000
โทร. 084 719 5599
อีเมล : dr1_kb@hotmail.com

22-ก.ค.-63

21-ก.ค.-66

2

กรุงเทพมหานคร

ดร.สยันต์  พรมดี
38/622 หมู่ที่ 9 ถ.ติวานนท์
ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด
จ.นนทบุรี  11120
โทร. 0 2584 6477, 083 274 0101
อีเมล : sayanpomdee@gmail.com

5-ก.ค.-62

4-ก.ค.-65

3

กาญจนบุรี

ดร.พิเชศ  รุ่งสว่าง
2/9 ซ.อินโดนีเซีย ถ.อินโดนีเซีย
ต.ท่ามะขาม อ.เมือง
จ.กาญจนบุรี  71000
โทร. 081 856 8644

1-ม.ค.-65

31-ธ.ค.-67

4

กาฬสินธุ์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

5

กำแพงเพชร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

6

ขอนแก่น

ดร.สุพจน์  ทองเนื้อขาว
360/36  หมู่ที่ 4
ต.บ้านเป็ด  อ.เมือง
จ.ขอนแก่น  40000 
โทร. 089 710 2773

2-ก.ย.-62

1-ก.ย.-65

7

จันทบุรี

นายสมจิตร  เวชกรรม
50  หมู่ที่  4 
ต.ปัถวี  อ.มะขาม 
จ.จันทบุรี  22150
โทร. 081 983 0459

26-ส.ค.-62

25-ส.ค.-65

8

ฉะเชิงเทรา

นายเด็ดดวง  แฉ่งใจ
7/61 ซ.9 (อินทราสา 2)
ถ.ศรีโสธรตัดใหม่ ต.หน้าเมือง
อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา  24000  
โทร. 0 3851 2140, 089 770 2599
อีเมล : c.dedduang@gmail.com

26-ส.ค.-62

25-ส.ค.-65

9

ชลบุรี

ดร.คำใจ  คำวิเศษ
46/1 หมู่ที่ 5 ศูนย์เศรษฐกิจการลงทุน ภาคที่ 4
ถ.สุขุมวิท ต.ทุ่งสุขลา
อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี  20230
โทร. 0 3840 4908,  081 589 2086
อีเมล : jaturat2012@hotmail.com

9-เม.ย.-64

8-เม.ย.-67

10

ชัยนาท

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

11

ชัยภูมิ

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

12

เชียงราย

นายอภิพงศ์  รัตนประภากร
138 หมู่ที่ 10 สากลการเกษตร 2015
ถ.พหลโยธิน ต.สันทราย
อ.เมือง จ.เชียงราย  57000
โทร. 081 603 4818
อีเมล : apipong.snk28-31@hotmail.com

6-มิ.ย.-62

5-มิ.ย.-65

13

ชุมพร

นายภวภพ  นาคอุบล
84 หมู่ที่ 6
ต.บางมะพร้าว อ.หลังสวน
จ.ชุมพร  86110
โทร. 081 606 6103
อีเมล : pawapop4460@gmail.com

15-ต.ค.-63

14-ต.ค.-66

14

เชียงใหม่

นางสาววิจิตตรา  ปาละกุล
9/643  หมู่ที่ ถ.เชียงใหม่-พร้าว
ต.หนองหาร  อ.สันทราย
จ.เชียงใหม่  50290
โทร. 088 140 6566

26-ส.ค.-62

25-ส.ค.-65

15

ตรัง

นายบัณฑิต  รองพล
2 หมู่ที่ 1
ต.นาวง อ.ห้วยยอด
จ.ตรัง  92210
โทร. 081 893 8454

1-พ.ค.-63

30-เม.ย.-66

16

ตราด

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

17

ตาก

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

18

นครนายก

นายสมชาย  ทาสี
10 หมู่ที่ 8 บ้านคลองแสง
ถ.สุวรรณศร ต.พรหมณี
อ.เมือง จ.นครนายก  26000
โทร. 081 663 8086
อีเมล : tasisom@gmail.com

5-ก.ค.-62

4-ก.ค.-65

19

นครปฐม

นางสาวนิตยา  สุวรรณกสิณ
338/78 ต.บ่อพลับ
อ.เมือง จ.นครปฐม  73000
โทร. 095 452 0797, 098 848 6942
อีเมล : suwankasin@gmail.com

1-พ.ค.-63

30-เม.ย.-66

20

นครพนม

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

21

นครราชสีมา

นางพัชรี  วิริยะพงษ์
27 ถ.เทศบาล 35 ต.ปากช่อง
อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา  30130
โทร. 089 865 4162
อีเมล : patcha_vp@hotmail.com

1-ต.ค.-64

30-ก.ย.-67

22

นครศรีธรรมราช

นายณภัทรพงศ์  ทรงแก้ว
201 หมู่ที่
ต.ชะมาย  อ.ทุ่งสง 
จ.นครศรีธรรมราช  80110
โทร. 081 893 9386

28-ก.พ.-62

27-ก.พ.-65

23

นครสวรรค์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

24

นนทบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

25

นราธิวาส

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

26

น่าน

พ.ต.พิบุญชัย  ณ ลำพูน
135/5  หมู่ที่ 11
ต.กลางเวียง  อ.เวียงสา
จ.น่าน  55110
โทร. 089 853 4047, 090 991 6477

1-ต.ค.-62

30-ก.ย.-65

27

บุรีรัมย์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

28

ปทุมธานี

นายวิรัช  รัตนวิวัลย์
355/619 หมู่ที่ 15 ม.พัฒนานิเวศน์
ถ.วิภาวดีรังสิต ต.คูคต อ.ลำลูกกา
จ.ปทุมธานี 12130
โทร. 081 612 0850
อีเมล : viruch_ra@vscomm.co.th

16-ก.ย.-63

15-ก.ย.-66

29

ประจวบคีรีขันธ์

นายกรกฎ  เพียรคำพร
6/112  บริษัท หัวหินแอ็ดไวเซอร์ ทัวร์แอนด์ลีเกิล จำกัด
ซ.หัวหิน 26 ถ.เพชรเกษม
ต.หัวหิน อ.หัวหิน
จ.ประจวบคีรีขันธ์  77110
โทร. 063 169 9649
อีเมล : tom@huahinadviser.com

13-ก.ย.-64

12-ก.ย.-67

30

ปราจีนบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

31

ปัตตานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

32

พระนครศรีอยุธยา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

33

พะเยา

นายอภิชาติ  กันยะมี
สำนักงานที่ดินจังหวัดพะเยา สาขาจุน
อ.จุน จ.พะเยา  56150
โทร. 086 191 8642

2-พ.ค.-62

1-พ.ค.-65

34

พังงา

นายโกวิทย์  กุลสวรรค์

1-พ.ค.-63

30-เม.ย.-66

 

 

หมู่ที่ บ้านนกฮูก

 

 

 

 

ต.เหล  อ.กะปง 

 

 

 

 

จ.พังงา  82170

 

 

 

 

โทร. 089 020 6020, 093 670 0474

 

 

35

พัทลุง

นายฉลอง  นวนทอง

9-ก.ค.-62

8-ก.ค.-65

 

 

หมู่ที่ 6 ต.ท่ามิหรำ 

 

 

 

 

อ.เมือง จ.พัทลุง  93000

 

 

 

 

โทร. 089 299 4886

 

 

36

พิจิตร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

37

พิษณุโลก

พันตรีสมภพ  ทรงประดิษฐ์

1-ม.ค.-65

31-ธ.ค.-67

 

 

347/3  หมู่ที่ ถ.มิตรภาพ

 

 

 

 

ต.สมอแข  อ.เมือง

 

 

 

 

จ.พิษณุโลก  65000

 

 

 

 

โทร. 084 048 7105, 081 280 9547

 

 

 

 

อีเมล : somphop.songpradit@gmail.com

 

 

38

เพชรบุรี

นางละมัย  ถิตตยานุรักษ์

5-ก.ค.-62

4-ก.ค.-65

 

 

91/2 หมู่ที่ 4 ถนนเพชรเกษม

 

 

 

 

ต.ไร่ส้ม อ.เมือง 

 

 

 

 

จ.เพชรบุรี  76000

 

 

 

 

โทร. 089 836 2088

 

 

39

เพชรบูรณ์

นายศักดิพงศ์  ธูปมงคล

1-ม.ค.-65

31-ธ.ค.-67

 

 

201/19 หมู่ที่ 5

 

 

 

 

ต.บ้านโตก อ.เมือง

 

 

 

 

จ.เพชรบูรณ์  67000

 

 

 

 

โทร. 082 625 9142

 

 

 

 

อีเมล : tsakdiphong@gmail.com

 

 

40

แพร่

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

41

ภูเก็ต

นายบัณฑิต  ศิลปสุวรรณ

16 ก.ย. 63

15 ก.ย. 66

 

 

(รองประธานรักษาการแทนประธาน)

 

 

 

 

35/106  หมู่ที่ 2

 

 

 

 

ต.เกาะแก้ว อ.เมือง

 

 

 

 

จ.ภูเก็ต  83000

 

 

 

 

โทร. 086 742 5956

 

 

42

มหาสารคาม

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

43

มุกดาหาร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

44

แม่ฮ่องสอน

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

45

ยโสธร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

46

ยะลา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

47

ร้อยเอ็ด

นายเสถียร  เปรินทร์

11-ก.ค.-62

10-ก.ค.-65

 

 

132  หมู่ที่  1 

 

 

 

 

ต.เหนือเมือง  อ.เมือง

 

 

 

 

จ.ร้อยเอ็ด  45000

 

 

 

 

โทร. 086 230 4949

 

 

48

ระนอง

นายธนกร  สุวุฒิกุล

9-ก.ค.-62

8-ก.ค.-65

 

 

39/1  ถ.ท่าเมือง 

 

 

 

 

ต.เขานิเวศน์  อ.เมือง

 

 

 

 

จ.ระนอง  85000

 

 

 

 

โทร. 081 271 3896

 

 

49

ระยอง

นางสาวอนันตยา  ผุดกระจ่าง

1-ต.ค.-62

30-ก.ย.-65

 

 

32  หมู่ที่

 

 

 

 

ต.บางบุตร  อ.บ้านค่าย 

 

 

 

 

จ.ระยอง  21120

 

 

 

 

โทร. 063 145 5436

 

 

50

ราชบุรี

นางพึงพิศ  ศูนย์กลาง

7-มิ.ย.-62

6-มิ.ย.-65

 

 

4/2 หมู่ที่

 

 

 

 

ต.คุ้งกระถิน อ.เมือง 

 

 

 

 

จ.ราชบุรี  70000

 

 

 

 

โทร. 081 944 6723

 

 

51

ลพบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

52

ลำปาง

นายสมยศ  นาคราช

17-ก.ย.-62

16-ก.ย.-65

 

 

21/4  หมู่ที่ บ้านแม่ยามเหนือ

 

 

 

 

ต.เมืองยาว  อ.ห้างฉัตร

 

 

 

 

จ.ลำปาง  52190

 

 

 

 

โทร. 065 457 7374

 

 

 

 

อีเมล : somyotn.jud@gmail.com

 

 

53

ลำพูน

นางวชิรญา  วงษ์โสมะ

17-พ.ย.-63

16-พ.ย.-66

 

 

28/39  หมู่ที่ 15  ม.โฮมไอเดีย

 

 

 

 

ถ.เลี่ยงเมือง  ต.ป่าสัก 

 

 

 

 

อ.เมือง จ.ลำพูน  51000

 

 

 

 

โทร. 081 594 5737

 

 

54

เลย

นายปนิก สิทธิ

15-ม.ค.-65

14-ม.ค.-68

 

 

427 หมู่ที่ 1 ถ.เลย-เชียงคาน

 

 

 

 

ต.เมือง อ.เมือง

 

 

 

 

จ.เลย  42000

 

 

 

 

โทร. 086 237 3531

 

 

55

ศรีสะเกษ

ดร.ยงยุทธ  วิปุละ

1-ม.ค.-65

31-ธ.ค.-67

 

 

1557 ม.ชุมชนต้นโก

 

 

 

 

ถ.ศรีสุมังค์ ต.เมืองใต้

 

 

 

 

อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ  33000

 

 

 

 

โทร. 0 4561 4145,

 

 

 

 

      094 519 2898

 

 

 

 

อีเมล : yongyut2505@gmail.com

 

 

56

สกลนคร

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

57

สงขลา

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

58

สตูล

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

59

สมุทรปราการ

นายสมเกียรติ  สมเกียรติสกุล

6-มิ.ย.-62

5-มิ.ย.-65

 

 

160/4 หมู่ที่ 14 ซ.41/1

 

 

 

 

ถ.กิ่งแก้ว ต.ราชาเทวะ

 

 

 

 

อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ  10540

 

 

 

 

โทร. 089 825 9965

 

 

60

สมุทรสงคราม

นายมนูญ  ประสพแสง

13-ก.ย.-64

12-ก.ย.-67

 

 

141/2 หมู่ที่ 7

 

 

 

 

ต.ปลายโพงพาง อ.อัมพวา

 

 

 

 

จ.สมุทรสงคราม  75110

 

 

 

 

โทร. 081 190 8288

 

 

61

สมุทรสาคร

นายประมวล  แคนวัง

1-พ.ค.-63

30-เม.ย.-66

 

 

149/183  หมู่ที่ 13  ซ.เพชรเกษม 95

 

 

 

 

ต.อ้อมน้อย  อ.กระทุ่มแบน

 

 

 

 

จ.สมุทรสาคร  74130

 

 

 

 

โทร. 065 509 6593

 

 

62

สระแก้ว

จ.ส.อ.สรวิชญ์  วรเวก

13-ก.ย.-64

12-ก.ย.-67

 

 

1005  หมู่ที่ ม.ท่าเกษม 

 

 

 

 

ซ.เทศบาลถ.สุวรรณศร

 

 

 

 

ต.ท่าเกษม  อ.เมือง

 

 

 

 

จ.สระแก้ว  27000

 

 

 

 

โทร. 081 861 7833

 

 

63

สระบุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

64

สิงห์บุรี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

65

สุโขทัย

นายโกเมศ  มุกเพ็ชร

1-ต.ค.-64

30-ก.ย.-67

 

 

14 หมู่ที่ 9 บ้านหนองกระทุ่ม

 

 

 

 

ต.ไกรใน อ.กงไกรลาศ

 

 

 

 

จ.สุโขทัย  64170

 

 

 

 

โทร. 083 953 2860

 

 

66

สุพรรณบุรี

ดร.วิโรจน์  ไชยภักดี
9/10 หมู่ที่ 3 ซ.บ้านหัวเกาะ 2
ต.สนามชัย อ.เมือง
จ.สุพรรณบุรี 72000
โทร. 081 807 9948
อีเมล : wirote00007@gmail.com

1-ม.ค.-65

31-ธ.ค.-67

67

สุราษฎร์ธานี

นายธานนท์  ชูเมือง
25/23 หมู่ที่ 3 ซ. 14
ถ.พ่อขุนทะเล ต.มะขามเตี้ย 
อ.เมือง จ.สุราษฎร์ธานี  84000
โทร. 086 471 5972
อีเมล : thanontst@gmail.com

10-มิ.ย.-61

9-มิ.ย.-64

68

สุรินทร์

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

69

หนองคาย

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

70

หนองบัวลำภู

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

71

อ่างทอง

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

72

อำนาจเจริญ

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

73

อุดรธานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

74

อุตรดิตถ์

นายประสพ  แสงดาว
39 หมู่ที่ 4 บ้านหาดสารสิน
ต.บ้านด่าน อ.เมือง
จ.อุตรดิตถ์  53000
โทร. 081 039 0162

6-มิ.ย.-62

5-มิ.ย.-65

75

อุทัยธานี

รอดำเนินการเลือกตั้งคณะกรรมการบริหารชมรมฯ

-

-

76

อุบลราชธานี

นางพชรพรรณ  พลภักดี
9/170  หมู่ที่ 23
บ้านเจริญทรัพย์วิลล่า 7
ซ.มอเตอร์ไบท์  ถ.ชยางกูร 42
ต.ขามใหญ่  อ.เมือง
จ.อุบลราชธานี  34000
โทร. 094 530 1995

1-ต.ค.-62

30-ก.ย.-65

บทความอื่นๆ ในหมวดเดียวกัน